Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 2 mặt tiền siêu hot ngay sau cafe Tân Linh, vị trí đẹp

Ngày đăng: 25/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Lô đất 2 mặt tiền siêu hot ngay sau cafe Tân Linh, vị trí đẹp. Diện tích 8.5m x 30m (trên sổ là 6.35m x 30m), thổ cư 100%.
Giá bán: 465 triệu, còn thương lượng.
Liên hệ: 0941790011.
Xem thêm

Liên hệ:

094 179 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Chiều sâu 30m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

465 triệu

255 m²
1,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Cư Suê, H. Cư M'gar, T. Đắk Lắk
TM

Tony Man

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 2 mặt tiền siêu hot ngay sau cafe Tân Linh, vị trí đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.