Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 144m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ea Pôk, huyện Cư M'gar, Đắk Lắk. Hướng Nam

Ngày đăng: 21/04/2025

6.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu đất tại thị trấn Ea Pôk, hẻm cấp 1 Tỉnh Lộ 8, cách khu công nghiệp Tân An chỉ hơn 1km.
Diện tích 6m x 24m.
Hướng Nam.
Thổ cư 50m2.
Giá bán 1.25 tỷ.
Đường bê tông rộng rãi, dân cư đông đúc, vị trí đất cách mặt tiền tỉnh lộ chỉ 50m. Khu đất bằng phẳng, vuông vắn, không lỗi phong thủy, giá tốt nhất khu vực. Liên hệ ngay 0919048449 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này
Xem thêm

Liên hệ:

091 904 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 24m

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

144 m²
8,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 144m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ea Pôk, huyện Cư M'gar, Đắk Lắk. Hướng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.