Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn tại Cư M'gar, Đắk Lắk, chỉ cách trung tâm thành phố Buôn Ma Thuột 8km và Quốc lộ 14 khoảng 150m

Ngày đăng: 31/03/2025

6.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
Mảnh đất bằng phẳng với kích thước 17m x 24m, đã có 60m2 thổ cư, hứa hẹn một không gian sống yên bình và tiện nghi. Đường ô tô thông thoáng, khu dân cư ổn định, phù hợp để an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời bằng việc tách lô.
Giá bán 1,89 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ 0967407184 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 740 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Chiều sâu 24m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

408 m²
4,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn tại Cư M'gar, Đắk Lắk, chỉ cách trung tâm thành phố Buôn Ma Thuột 8km và Quốc lộ 14 khoảng 150m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.