Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền Cư Kuin mặt tiền bê tông siêu đẹp chỉ 188tr

Ngày đăng: 13/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

MỞ BÁN LÔC ĐẤT MỚI VIEW ĐẸP, GIÁ TỐT Xã Ea Hu, huyện Cư Kuin, tỉnh Đắk Lắk Thông tin lô đất: Diện tích: 5x32m Thổ cư: 60m Mặt tiền đường bê tông, thế đất cao ráo, bằng phẳng View núi thoáng mát, cực kỳ lý tưởng để an cư hoặc đầu tư Tiện ích khu vực: Khu dân cư hiện hữu, đông đúc chủ yếu là người Huế sinh sống lâu đời Gần trường học, sân bóng, trong bán kính 300m Giá bán cực hấp dẫn: 188 triệu/lô Đặt cọc chỉ 20 triệu Công chứng trong 30 ngày https://maps.app.goo.gl/xTkT72idUt8vfDgL8?g_st=iz Liên hệ ngay để giữ chỗ vị trí đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

094 693 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

188 triệu

176 m²
1,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 690, X. Ea Hu, H. Cư Kuin, T. Đắk Lắk
TK

Thuy Trần Cư Kuin

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền Cư Kuin mặt tiền bê tông siêu đẹp chỉ 188tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.