Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Ea Tiêu, huyện Cư Kuin. Diện tích 1080m2, mặt tiền 10m

Ngày đăng: 13/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đất thổ cư xã Ea Tiêu, huyện Cư Kuin siêu hot, giáp Buôn Huê Ea Kao, đường bê tông thẳng tới đất, cách đường Hồ Chí Minh chỉ 1.8km, và cách sân bay thành phố Buôn Ma Thuột vỏn vẹn 6km thôi nè
Diện tích siêu dài rộng rãi, tha hồ mà trồng trọt, xây dựng tổ ấm nha! Trên đất còn có sẵn tiêu, cà phê nữa chứ, lại còn nằm ngay khu dân cư, gần trường học, tiện lợi hết nấc.
- Diện tích 10m x 108m
- Thổ cư 60m2
Giá chỉ 1.15 tỷ (thương lượng).
Liên hệ ngay 0914122158 để được tư vấn và xem đất nhé! Đừng bỏ lỡ cơ hội có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

091 412 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 108m

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

1.080 m²
1,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Ea Tiêu, H. Cư Kuin, T. Đắk Lắk

Bất Động Sản Đaklak

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Ea Tiêu, huyện Cư Kuin. Diện tích 1080m2, mặt tiền 10m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.