Bán đất sát Vinhhomes Hốc Môn ,đất vườn quy hoạch được chuyển full đất ở,phân lô

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 7182m đất nằm trong khu dân cư. Gần chợ, trường học, bệnh viện, phù hợp phân lô. Có hỗ trợ pháp li cho khách mua xin tách lô. Tính phi riêng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 440 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

70 tỷ

7.182 m²
9,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 90, X. Tân Phú Trung, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
TS

Trần Thị Cẩm Sương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất sát Vinhhomes Hốc Môn ,đất vườn quy hoạch được chuyển full đất ở,phân lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.