Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 mặt tiền Tỉnh lộ, Củ Chi, 70.000m2 (7 ha), QH đất ở và trồng cây, có thổ cư

Ngày đăng: 15/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 mặt tiền Tỉnh Lộ, Củ Chi, 70.000m2 (7 ha), QH đất ở và trồng cây, có thổ cư. Ba mặt tiền Tỉnh lộ, có thổ cư, chỉ nhỉnh 1,7 triệu/m2 cực thơm. Quy hoạch đất ở và đất trồng cây, có nhà. Diện tích lớn có 3 mặt tiền, phù hợp đăng ký làm dự án lớn. Gọi ngay cho Lợi để biết thêm thông tin. Mã số: (25.5.kenyo).

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

120 tỷ

70.000 m²
1,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 15, X. An Nhơn Tây, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Đức Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 mặt tiền Tỉnh lộ, Củ Chi, 70.000m2 (7 ha), QH đất ở và trồng cây, có thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.