Tin đăng đã hết hạn.

Cần thanh lý trong tháng lô đất Phú Thuận, xã Phú Mỹ Hưng (nay là xã An Nhơn Tây), H.Củ Chi, TPHCM

Ngày đăng: 30/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia đình lớn tuổi, không người trong coi, không người thừa kế toàn bộ diện tích đất tại đường hẻm xe ô tô tải, cách đường Phú Thuận 120m, ngay gốc ngã Ba Phú Thuận Trung Lập. Vị trí rất thuận lợi xây dựng nhà xưởng hoặc nhà ở xã hội. Với quy hoạch hiện tại là đất ở nông thôn toàn bộ diện tích 8.500m2 (chiều ngang 42,5m x chiều sâu là 200m); mục đích sử dụng: Đất trồng cây hàng năm. Đường phía trước đất 8m, xe tải lớn chạy tốc độc cao. Nếu anh chị chốt sớm; chỉ cần có thiện chí hợp tác với bất kể phương án nào; chủ nhà sẽ đáp ứng tất cả các yêu cầu của bên mua bao gồm: Hỗ trợ chuyển mục đích; tách thửa, xây dựng, hoàn công đặc biệt mua bán ba bên qua ngân hàng và giới thiệu ngân hàng làm hồ sơ vay. Miễn sao không giảm giá so với giá khởi điểm và trao tay trong tháng 09/2025 là 51.000.000.000 đồng (tương đương 6.000.000 đồng/ m2); chi phí môi giới 1.000.000.000 đồng. Hướng đất: Tây Nam thích hợp cho nhà đầu tư Tây Tứ Trạch hoặc có thể thực hiện phân lô do gần khu dân cư Tái định cư kiểu mẫu của Thành phố Hồ Chí Minh. Miễn tiếp báo: Anh Vũ 0931156896

Xem thêm

Liên hệ:

093 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 42,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

51 tỷ

8.500 m²
6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
X. Phú Mỹ Hưng, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
CN

Cô Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần thanh lý trong tháng lô đất Phú Thuận, xã Phú Mỹ Hưng (nay là xã An Nhơn Tây), H.Củ Chi, TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.