Tin đăng đã hết hạn.

Bán mặt tiền sông Sài Gòn bình Mỹ củ chi dt 443.4m. Vị trí đẹp dân cư đông, khí hậu mát mẽ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Hàng hiếm mặt tiền sông Sài Gòn, Bình Mỹ, Củ Chi. Cách cầu rạch Tra 300m. Cách trung tâm Tp 20km. Khu dân cư đông, khí hậu rất mát mẽ. - Dt: 443m thổ cư 300m. Ngang 14m làm biệt thự nghĩ dưỡng là quá VIP -Giá chủ bán: 9,3tỷ. Tl nhẹ - Đường sông sg 20m. Hướng đông. Đường sông đang khởi công làm nên giao thông vào tp rất thuận lợi. - LH : 0909739044 - Lâm

Xem thêm

Liên hệ:

090 973 ****

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

443.4 m²
20,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Bình Mỹ Garden, Đ. Võ Văn Bích, X. Bình Mỹ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
L

Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mặt tiền sông Sài Gòn bình Mỹ củ chi dt 443.4m. Vị trí đẹp dân cư đông, khí hậu mát mẽ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.