Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Đỗ Đăng Tuyển, An Nhơn Tây, Củ Chi bán gấp

Ngày đăng: 25/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Đỗ Đăng Tuyển, An Nhơn Tây, Củ Chi bán gấp. Diện tích: 2500m² (thổ cư 800m2). Vị trí đẹp, phù hợp xây nhà ở, kinh doanh, nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời. Sổ đỏ chính chủ. Giá: 38,5 tỷ (TL cho khách thiện chí). Liên hệ trực tiếp xem đất: 0934253321

Xem thêm

Liên hệ:

093 425 ****

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

2.500 m²
15,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đỗ Đăng Tuyển, X. An Nhơn Tây, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Đỗ Đăng Tuyển, An Nhơn Tây, Củ Chi bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.