Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 1100m2 full TC, giá chỉ 12.8 tỷ, 1 sẹc đường Nguyễn Thị Lắng vô, Tân Phú Trung, Củ Chi

Ngày đăng: 30/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Cần bán lô đất 1/ đường Nguyễn Thị Lắng vô, đường 228 Tân Phú Trung, Củ Chi. - Diện tích 18x60m, 1099m² full thổ cư. Quy hoạch khu dân cư hiện hữu. - Giá 12.8 tỷ thương lượng. - Liên hệ 0905538589 - Đất cao ráo, sạch sẽ, xung quanh dân cư ở kín, không gần mồ mả, - Ngân hàng định giá cao. - Đất xây dựng kho xưởng, xây biệt thự, nhà vườn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 553 ****

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

1.099 m²
11,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 228, X. Tân Phú Trung, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NO

Nguyễn Kiều Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 1100m2 full TC, giá chỉ 12.8 tỷ, 1 sẹc đường Nguyễn Thị Lắng vô, Tân Phú Trung, Củ Chi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.