Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Lô Đất Mặt Tiền TL15, Nở Hậu Tài Lộc - Thổ Cư Lớn, Giá Tốt

Ngày đăng: 29/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Gấp Lô Đất Mặt Tiền TL15, Nở Hậu Tài Lộc - Thổ Cư Lớn, Giá Tốt! Thông tin chi tiết lô đất: Vị trí: Mặt tiền Tỉnh lộ 15 (TL15) trục đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất. Diện tích: Ngang: 8,3m Dài: 66m Nở hậu lên đến 9m mang lại phong thủy tốt và không gian sử dụng tối ưu. Tổng diện tích: Khoảng 563 m². Pháp lý: Có sẵn 300m² thổ cư, còn lại là đất trồng cây lâu năm. Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Tiềm năng vượt trội: Kinh doanh đa ngành: Với mặt tiền rộng và vị trí đắc địa trên TL15, rất lý tưởng để xây dựng cửa hàng, showroom, văn phòng, kho xưởng hoặc kinh doanh mọi ngành nghề. Đầu tư sinh lời: Đất mặt tiền đường lớn, đặc biệt có nở hậu, luôn có giá trị gia tăng bền vững theo thời gian. Xây dựng đa dạng: Phù hợp xây biệt thự, nhà phố kết hợp kinh doanh, hoặc nhà trọ, căn hộ dịch vụ cho thuê. Giá bán: 8 tỷ đồng (có thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ ngay để xem đất và làm việc chính chủ! 0931847366

Xem thêm

Liên hệ:

093 184 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

8 tỷ

563 m²
14,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 15, X. An Phú, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
AN

Anh Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Lô Đất Mặt Tiền TL15, Nở Hậu Tài Lộc - Thổ Cư Lớn, Giá Tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.