Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần tiền ra gấp lô ở Tân An Hội, Củ Chi, 85m2-955 triệu, pháp lý đầy đủ, phù hợp xây dựng nhà ở

Ngày đăng: 13/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí thuộc xã Tân An Hội Củ Chi. - Đường vào đất 8m, gần đường Nguyễn Văn Khạ, gần KCN Tây Bắc, Trung tâm thị trấn. - Diện tích 85m2 - Giá 955 triệu - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng, công chứng liền tay trong ngày. - Ngân hàng hỗ trợ vay với khách có nhu cầu - Sdt liên hệ: 0353954421 gặp Thanh để trao đổi trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

035 395 ****

Vị trí bản đồ

955 triệu

85 m²
11,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
X. Tân An Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Ngân Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần tiền ra gấp lô ở Tân An Hội, Củ Chi, 85m2-955 triệu, pháp lý đầy đủ, phù hợp xây dựng nhà ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.