Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt tiền cần bán gấp lô đất Tân Thông Hội - DT 109m2 SHR sang tên trong ngày A29

Ngày đăng: 13/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ngay vị trí mặt tiền hẻm 218 Tân Thông Hội Củ Chi. DT 109m²(6*19)m MT nhựa 6m ra vô thoải mái. Cách QL22 vài bước chân xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ Việt Kiều, trường mầm non, THCS, THPT Tân Thông Hội. KDC đông đúc an ninh rất phù hợp cho xây ở và kinh doanh. Giá cực tốt sổ sách đầy đủ. Anh, chị quan tâm liên hệ em Vũ để được xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

032 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

920 triệu

109 m²
8,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Tân Thông Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trung Vũ Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt tiền cần bán gấp lô đất Tân Thông Hội - DT 109m2 SHR sang tên trong ngày A29 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.