Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ đất lớn 5,6 ha (có thể mở rộng 30 ha) để phát triển các loại hình dự án BDS

Ngày đăng: 19/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Quỹ đất đáp ứng ngay nhu cầu của các tập đoàn phát triển dự án bất động sản theo mô hình biệt thự vườn, khu sinh thái kết hợp chăm sóc sức khoẻ, bệnh viện, trường đại học, bãi xe hoặc dự án khu dân cư, có thể mở rộng lên 40 ha nếu có nhu cầu. Vị trí đặc địa nhất khu Tây TPHCM, tiếp giáp 200m mặt tiền đường nhựa 15m, 2 mặt giáp sông, liền kề công viên nước Củ Chi - Tỉnh lộ 8 - thị trấn Củ Chi, cách Vành Đai 3 khoảng 3km, cách nút giao cao tốc Mộc Bài và Tỉnh lộ 8 khỏng 300m, kết nối về khu đô thị Vinhome Hóc Môn khoảng 1,5 km. Khu vực đang hình thành nhiều dự án BDs quy mô lớn khu Tây TPHCM. Quý đối tác có nhu cầu xin liên hệ: 0908959194 Thiện, miễn trung gian.

Xem thêm

Liên hệ:

090 895 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 200m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

195 tỷ

56.000 m²
3,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Trái, X. Phước Vĩnh An, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
Lt

Lê văn thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ đất lớn 5,6 ha (có thể mở rộng 30 ha) để phát triển các loại hình dự án BDS - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.