Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Sông Lu, xã Hòa Phú, Củ Chi. DT đất là, 4313m2 thổ cư 100% phù hợp kho, nhà xưởng

Ngày đăng: 16/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Hòa Phú Củ Chi (42 tỷ). Bán đất thổ cư ngay trung tâm xã Hòa Phú. DT 4313m2(đất ở 100% m2)giá chỉ 9,7triệu/m2. * Đặc điểm khu đất: - Diện tích: 4313m2; - Đất ở: 100%/100%/m2; - Kích thước: 12 x m (hậu m); - Hướng đất: Tây Nam: - Pháp lý: Sổ hồng riêng; - Quy hoạch: Đất ở hiện hữu sen kết hợp; - Xây dựng tự do, hoàn công đầy đủ, phép chính; - Đường trước: Nhựa 12m; - Hiện trạng: Đất trống; - Giá bán: 9,7 triệu/m2 =42 tỷ. * Vị trí khu đất: - Đ/c: Mặt tiền đường Sông Lu thuộc Xã Hòa Phú cũ. (nay Xã Bình Mỹ Mới). Vị trí đất cách Tỉnh lộ 8 tầm 200m. Đường xe công chạy 24/ 24 phù hợp làm: Kho nhà xưởng, villa biệt thự đều đẹp: Đất nằm gần Ủy ban, chợ, trường học, xã Hòa Phú tiện ích bao quanh. Cảm ơn anh chị đã coi tin. Em nhận ký gửi nhà và đất khu vực Củ Chi.

Xem thêm

Liên hệ:

096 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

42 tỷ

4.313 m²
9,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Sông Lu, X. Hòa Phú, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
PU

Phương Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Sông Lu, xã Hòa Phú, Củ Chi. DT đất là, 4313m2 thổ cư 100% phù hợp kho, nhà xưởng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.