Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình bán gấp lô đất 115m2 đường Trần Văn Chẩm xã Phước Vĩnh An Củ Chi giá 1tỷ790 sổ hồng riêng

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia đình về bắc sinh sống, tôi cần bán lô đất thổ cư ngay đường Trần Văn Chẩm xã Phước Vĩnh An huyện Củ Chi. Ngay khu dân cư đông, cách Uỷ Ban xã và chợ chỉ 400m. Diện tích 115m (6x19) thổ cư 100m, đường nhựa lộ giới 12m. Giá 1 tỷ 790 triệu. Sổ hồng riêng chính chủ. Liên hệ tôi sđt 0868691242 để đi xem đất trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

086 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

115 m²
15,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Shintoshi Mizu, X. Phước Vĩnh An, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
K

Khải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình bán gấp lô đất 115m2 đường Trần Văn Chẩm xã Phước Vĩnh An Củ Chi giá 1tỷ790 sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.