Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Nguyễn Thị Dạng, Xã Nhuận Đức thành phố Hồ Chí Minh DT: 47 x 58m nở hậu 74, bán gấp

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Nguyễn Thị Dạng, Xã Nhuận Đức Thành Phố Hồ Chí Minh. Diện: 47 x 58m nở hậu 74, tổng 4125m2, có 300m2 đất thổ cư. Đất cao ráo, xung quanh đông đúc dân cư, thích hợp xây nhà vườn. Kho xưởng, đặc biệt điện 3 pha nước máy đầy đủ. Mặt đường hiện tại 8m, nhà nước mở rộng 12m. Giá bán bán: 12 tỷ tính ra tầm khoản 2,9tr/m2. Liên hệ: 0926768686 gặp Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 48m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4.125 m²
2,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Dạng, X. Nhuận Đức, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Văn Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Nguyễn Thị Dạng, Xã Nhuận Đức thành phố Hồ Chí Minh DT: 47 x 58m nở hậu 74, bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.