Tin đăng đã hết hạn.

200m2 thổ cư phước hiệp củ chi liền kề cực lớn bán làm vốn

Ngày đăng: 02/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà em hiện đang có miếng đất Phước Hiệp Củ Chi bán gấp lấy vốn làm ăn Diện tích: 200m2 ( 10x20) SHR với 2 sổ liền kề nhau sang tên ngay lập tức Xung quanh đã có hàng xóm đông đúc, thân thiện cực kì Đường lớn xe hơi vào được và lưu thông về mọi hướng Điện nước có sẵn, sài theo giá nhà nước hoặc tự đào giếng Trường THCS Phước Hiệp, chợ chiều cũng cách không quá xa Hiệu thuốc, tạp hóa, quán cà phê...chỉ 2 3km là tới Hỗ trợ thêm ngân hàng cho ace mình nha! Giá 915tr thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

034 563 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

915 triệu

200 m²
4,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Chì, X. Phước Hiệp, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh

Trần Trọng Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 200m2 thổ cư phước hiệp củ chi liền kề cực lớn bán làm vốn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.