Tin đăng đã hết hạn.

Rất cần tiền bán nhanh lô đất 228m2(6x36) ở 1 xẹc Trần Văn Cẩm, Phước Vĩnh An giá chỉ 960 triệu

Ngày đăng: 01/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ kẹt tài chính cần bán nhanh lô đất tại đường Trần Văn Chẩm, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh, với diện tích 228m2 ( có 224m2 thổ cư ) + Giá: 960 triệu còn thương lượng với chủ. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sang tên công chứng trong ngày + Khu vực dân cư đông đúc, an ninh. + Đường rộng rãi, dễ dàng di chuyển. Địa điểm tiện ích xung quanh + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 85 Liêu Bình Hương. + Trường THCS Tân Thông Hội. + Mầm non Song Ngữ Quốc Tế Inkindy Củ Chi. Anh chị quan tâm liên hệ em Nương để biết thêm thông tin và được hỗ trợ đi xem trực tiếp : 0364840211

Xem thêm

Liên hệ:

036 484 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

960 triệu

228 m²
4,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Phước Vĩnh An, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nuongnguyen.

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rất cần tiền bán nhanh lô đất 228m2(6x36) ở 1 xẹc Trần Văn Cẩm, Phước Vĩnh An giá chỉ 960 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.