Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô đất vườn vew kênh rất thoáng mát(dt186m)giá980tr bớt lôc.Lh0902850138 xem đất

Ngày đăng: 07/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô góc hai mặt tiền view sông đặc biệt đất nở hậu (diện tích 186m ( có 165m thổ cư ) Trung tâm Xã Thái Mỹ , dân đông kín mít sầm uất Giá 980tr ( giá đúng 100% ) Sổ hồng riêng mua bán sang tên nhanh chóng Đã xây ranh cắm cọc vuông vức cao ráo Lh 0902850138 xem đất Giá hiện tại thấp nhất khu vực miễn tiếp trung gian cò lái

Xem thêm

Liên hệ:

090 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

980 triệu

186 m²
5,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 7, X. Thái Mỹ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hà Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô đất vườn vew kênh rất thoáng mát(dt186m)giá980tr bớt lôc.Lh0902850138 xem đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.