Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 1/ Huỳnh Minh Mương, Xã Hoà Phú, Diện tích: 3.266m² (thổ cư 2.400m²)

Ngày đăng: 01/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NHỰA XÃ HÒA PHÚ, CỦ CHI Vị trí: Đất 1 sẹc Huỳnh Minh Mương, xã Hòa Phú, huyện Củ Chi Đường nhựa lớn, thuận tiện di chuyển, xe tải ra vào dễ dàng Thích hợp xây biệt thự nhà vườn, nhà xưởng, đầu tư sinh lời Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng ổn định, pháp lý rõ ràng Diện tích: 3.266m² (thổ cư 2.400m²) Giá bán: 17 tỷ 500 triệu (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí) Liên hệ trực tiếp 0909164406 để xem đất và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 916 ****

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

3.266 m²
5,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 1/ Huỳnh Minh Mương, Xã Hoà Phú, Diện tích: 3.266m² (thổ cư 2.400m²) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.