Tin đăng đã hết hạn.

ĐẤT LÀM NHÀ VƯỜN, 11x55=571m2, đường Nguyễn Thị Rành, Tân An Hội, sổ riêng, 950 triệu

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi cần nhượng lại lô đất gần đường Nguyễn Thị Rành, Tân An Hội, Củ Chi Phía sau KCN Tây Bắc, sạch đẹp, không quy hoạch Xung quanh dân cư đông, đặc biệt rất nhiều công nhân từ KCN Tây Bắc sinh hoạt. Đường rộng, xung quanh dân cư đông Diện tích: 11x55=571m2 Thích hợp mua để dành, mua làm nhà vườn Giá: 950 triệu Anh chị quan tâm gọi trực tiếp coi sổ, coi đất

Xem thêm

Liên hệ:

078 632 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

950 triệu

571 m²
1,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Rành, X. Tân An Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
D

Ductung1412

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ĐẤT LÀM NHÀ VƯỜN, 11x55=571m2, đường Nguyễn Thị Rành, Tân An Hội, sổ riêng, 950 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.