Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 5.864 m2 gần khu du lịch địa đạo củ chi

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Là đất trồng cây lâu năm, diện tích 5.864 m2, giấy tờ pháp lý đầy đủ, nằm sát rạch nước ngọt Thai Thai cách 10 m, cách khu du lich địa đạo củ chi 2km Đường vào 11 m thuận tiện cho xe tải di chuyển, đã lắp đặt đồng hồ điện và giếng khoan, chưa lắp internet của VNPT . Gần trường mầm non của UBND xã cách 500 m, cách UBND xã Phú Mỹ Hưng 2 km. Người mua được hỗ trợ lên đất , làm hàng rào , làm đường đi. Có thỏa thuận mua đất trả góp dài hạn thông qua ngân hàng thương mại tại TP.HCM. Khu đất này rất phù hợp làm nhà ở sân vườn để thư giãn trồng cây ăn trái , trồng rau sạch, tận hưởng cuộc sống thiên nhiên ngày cuối tuần và tách thửa mua bán.

Xem thêm

Liên hệ:

093 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

6,09 tỷ

5.864 m²
1,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Bàng, X. An Nhơn Tây, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
0

0937885447

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 5.864 m2 gần khu du lịch địa đạo củ chi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.