Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán gấp nền biệt thự siêu phẩm đường Số 23, Tân Thông Hội, Củ Chi

Ngày đăng: 19/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán gấp nền biệt thự siêu phẩm đường Số 23, Tân Thông Hội, Củ Chi. Anh/chị đang tìm nền đất rộng, vị trí đẹp để xây biệt thự nghỉ dưỡng, làm nhà vườn hoặc phát triển khu trọ cao cấp? Đừng bỏ qua lô đất cực phẩm này! Thông tin chi tiết: Diện tích: 31.93 x 36m (Tổng 1.100m²). Thổ cư: 600m² đã lên sẵn, còn lại là đất vườn cực xinh. Mặt tiền đường số 23 (lộ giới 12m): Ô tô quay đầu dễ dàng, hạ tầng đồng bộ. Vị trí đắc địa: Cách chợ Việt Kiều chỉ 150m, sát khu công nghiệp, dân cư đông, tiện ích đầy đủ. Pháp lý minh bạch: Sổ hồng riêng, đất vuông vức, không dính quy hoạch. Flycam toàn khu: Có hình ảnh thực tế rõ nét, hỗ trợ xem trước nếu chưa tiện đến nơi. Giá bán: Thương lượng trực tiếp với chính chủ hỗ trợ tốt cho khách hàng thiện chí. Ưu đãi đặc biệt: Hoa hồng 1.5% cho anh/chị môi giới có ký cam kết. Ưu tiên tiếp khách có tài chính rõ ràng, tiết kiệm thời gian đôi bên cùng win - win. Liên hệ ngay: Chính chủ: 0823554466 Đi xem đất Nhận hình flycam coi sổ ngay trong ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

082 355 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 31,93m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

60 tỷ

1.100 m²
54,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Tân Thông Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NT

NGUYỄN VĂN THIỆN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán gấp nền biệt thự siêu phẩm đường Số 23, Tân Thông Hội, Củ Chi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.