Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền tỉnh lộ 2 -trung lập hạ,củ chi. sổ hồng riêng dân cư đông đúc giá chỉ 9 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: -Diện tích:614m²(trong đó có 300m² đất thổ cư,còn lại đất cây lâu năm có thể lên thổ dễ dàng). -Ngang: 9,2m Nở Hậu 11m rất đẹp để xây nhà phố, văn phòng cho thuê,khu vực dân cư đông buôn bán đa nghành nghề -Pháp lý: Sổ hồng riêng đã sang tên.Công chứng sang tên ngay. -Vị trí:nằm ngay mặt tiền tỉnh lộ 2, thuộc Xã Trung Lập Hạ,Huyện Củ Chi,TPH.CM. Khu vực dân cư đông: liền kề nhà xây dựng kiên cố, điện nước đầy đủ. -Tiện ích xung quanh: Cách chợ, trường học,UBND xã, chỉ vài phút Kết nối nhanh về trung tâm Củ Chi,Hóc Môn,Bình Tân qua trục Tỉnh Lộ 2. Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh nhờ hạ tầng phát triển và định hướng đô thị hóa Củ Chi. -Giá bán cực tốt: Chỉ 9 tỷ thương lượng cho khách thiện chí. - Liên hệ 0924045959 - Sang

Xem thêm

Liên hệ:

092 404 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

614 m²
13,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 2, X. Trung Lập Hạ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
BC

BĐS VamiFarm Củ Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền tỉnh lộ 2 -trung lập hạ,củ chi. sổ hồng riêng dân cư đông đúc giá chỉ 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.