Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư ,sổ hồng riêng 136m2 ngay phước hiệp ,củ chi,tphcm.giá 700tr

Ngày đăng: 11/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HÓT HÓT HÓT NGAY PHƯỚC HIỆP,CỦ CHI,TPHCM -DT :136m2{full thổ cư } ngang 8 dài 17 -Pháp lý rõ ràng,sổ hồng riêng,xây dựng tư do,công chứng trong ngày,hỗ trợ vay ngân hàng nên tới 70% -Tiện ích xung quanh đầy đủ như trường,bách hóa xanh,siêu thị, bệnh viện...v.v.v -GIÁ :700tr anh chị quan tâm liên hệ để xem đất và sổ

Xem thêm

Liên hệ:

093 701 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

700 triệu

136 m²
5,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Phước Thạnh, X. Phước Thạnh, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư ,sổ hồng riêng 136m2 ngay phước hiệp ,củ chi,tphcm.giá 700tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.