Tin đăng đã hết hạn.

Đất chính chủ chưa qua đầu tư mặt tiền Tam Tân, Thị Trấn Củ Chi (DT 5x40m) giá 980tr có nhà cấp 4

Ngày đăng: 15/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Tam Tân, Thị Trấn Củ Chi. Dt 5x40m 257m2 hiện trạng có nhà cấp 4 có giấy chứng nhận số nhà. Giá bán nhanh 980tr không thương lượng. Sổ sẵn công chứng ngay. Lh 0909362683 đi xem đất. Xin lỗi giá bán thấp nhất khu vực mễn tiếp trung gian. Cam kết đất không vướng quy hoạch, cao ráo không ngập nước, không gần mồ mã.

Xem thêm

Liên hệ:

090 936 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

980 triệu

257 m²
3,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tam Tân, X. Tân An Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất chính chủ chưa qua đầu tư mặt tiền Tam Tân, Thị Trấn Củ Chi (DT 5x40m) giá 980tr có nhà cấp 4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.