Tin đăng đã hết hạn.

Trung lập củ chi mặt tiền đường nguyễn thị náo xã trung lâpj củ chi. DT. 26x50m = 1420m thổ cư ful

Ngày đăng: 15/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Trung Lập Thượng, Củ Chi (12,5 tỷ)CCG Bán đất thổ cư diện tích 1,420m2, Giá 8,8 triệu/,m2 * Đặc điểm: - Diện tích: 1,420m2 _ thổ cư : 100,/ 100/ full - Kích thước: 26m mặt tiền, chiều sâu 50m; - Hướng đất: tây bắc: - Đường trước nhựa. 8m lộ giới. 12m: - Hiện trạng: đất trống xây tường cao rào lưới B40. Đất cao bằng đường: - Pháp lý: Sổ đỏ riêng; - Giá bán: 8,8, triệu/m2 = 12,5tỷ (thương lượng trực tiếp chủ Ạ: _phù hợp làm kho nhà xưởng kinh doanh : Sản xuất đa nghành nghề Ạ: _ lô đất nằm giao nhau tỉnh lô2 và tỉnh lô7 * Vị trí : - Đ/c: mặt tiền đường nguyễn thị náo: _xã trung lập thượng huyện củ chi hcm: _xin cảm ơn quý ah chi đã coi tin

Xem thêm

Liên hệ:

096 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

1.420 m²
8,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
X. Trung Lập Thượng, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
PU

Phương Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trung lập củ chi mặt tiền đường nguyễn thị náo xã trung lâpj củ chi. DT. 26x50m = 1420m thổ cư ful - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.