Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tân Phú Trung, Củ Chi, HCM giá 1,2 tỷ, 167m2 siêu hot

Ngày đăng: 30/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 5x34 = 167m2 ful thổ cư - Mặt tiền đường 10m, 20m ra lại đường Nguyễn Thị Lắng - Sổ hồng riêng, công chứng ngay Khu vực xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh - Trường THCS Tân Phú Trung (cơ sở 2) - Trường Tiểu học Tân Phú Trung Nhà dân đông đúc, tiện ích đầy đủ Thích hợp xây dựng nhà ở kết hợp kinh doanh, xây trọ, đầu tư đều được Giá bao khu vực 1t2 hết đất Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Hà 0902465323

Xem thêm

Liên hệ:

090 246 ****

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

167 m²
7,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Tân Phú Trung, Đ. Kênh Đông, X. Tân Phú Trung, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
HD

Ha Do

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tân Phú Trung, Củ Chi, HCM giá 1,2 tỷ, 167m2 siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.