Tin đăng đã hết hạn.

160m2 có thổ cư. Đất 2 mặt tiền. Gần trung tâm thị trấn. 6xx tr

Ngày đăng: 19/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5

Chủ gửi bán lô đất 2 mặt tiền 7x23 có 50m2 thổ cư. Đường xe hơi ngay khu dân cư ấp Phước Hội, xã Phước Thạnh, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây Ninh
Cách nhựa 30m. Cách trung tâm thị trấn Gò Dầu đúng 1,5km. Cảng, bệnh viện Xuyên Á, trung tâm tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì
Kế bên chợ, ủy ban, trường học xã Phước Thạnh. Di chuyển 10p xe máy tới KCN Phước ĐÔng 3200ha đang hiện hữu, công nhân đông nghẹt
Gọi ngay 0901.937.079 gặp Phát lấy thông tin
#bds #bdstayninh #tayninh #datnentayninh #nhadattayninh

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

690 triệu

160 m²
4,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Phước Thạnh, X. Phước Thạnh, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NP

NGUYỄN TẤN PHÁT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 160m2 có thổ cư. Đất 2 mặt tiền. Gần trung tâm thị trấn. 6xx tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.