Tin đăng đã hết hạn.

Đất. Shr 1/ huỳnh minh mương gần tỉnh lô8 xã hòa phú củ chi. DT. 28x86. Nở hậu. Bằng ( 3266m )

Ngày đăng: 12/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Xã. Hòa phú Củ Chi( 16,5 tỷ. Còn bớt)
Bán đất mặt tiền đường nhựa. 1/ huỳnh. Minh. Mương. Vào :diện tích (3266m2 (có 2394: m2 thổ cư), giá 5 triệu/m2
* Đặc điểm:
- Diện tích: 3266m2
- Đất ở: 2394:m2;
- Quy hoạch: đất ở nông
- Kích thước: 28 x 84m ( nở. Hậu )
- Hướng đất: Tây nam;
- Đường trước: nhụa 8m. Thông bàn cờ
; cách tỉnh lộ 8. Tầm. 400m ngã tự tân quy
: tầm. 2km. Bình dương. Hóc môn tầm. 10km. Đất. Đẹp. Dân cư đông đúc tiện
Làm kho nhà xưởng xây vila. Biệt thự quá. Đẹp. Nhé khách. Giao thông thuận tiện di chuyển. Về căc xã lân cận
- Hiện trạng: Đất trống;
- Pháp lý: Sổ hồng riêng;
- Giá bán: 5, triệu/m2 = 16,5 tỷ. Còn thương lượng nhẹ cho khâcha thiện trí. Ạ.
* Vị trí :
- Đ/c: thuộc âp2. Xã hòa phú huyện củ chi
Hcm. Gần khu công nghiệp oto. Chạy xíu
Xuống khu công nghiệp. Đông nam
Em xin cảm ơn quý ah chi đã coi tin
Em.nhân ký gửi nhà và đất tại các xã lân cận.

Xem thêm

Liên hệ:

096 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3.266 m²
5,05 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất. Shr 1/ huỳnh minh mương gần tỉnh lô8 xã hòa phú củ chi. DT. 28x86. Nở hậu. Bằng ( 3266m ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.