Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại Minh Thạnh, Dầu Tiếng, Bình Dương có sẵn 100m2 Thổ Cư

Ngày đăng: 03/05/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Minh Thạnh, Dầu Tiếng, Bình Dương đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 165m2. Đất có pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Bắc, mặt tiền rộng 10m rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Điểm đặc sắc:
+ Ngõ vào rộng 10m, xe hơi vào thoải mái.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh.

- Tiện ích xung quanh:
+ Gần trường THCS Minh Thạnh.
+ Gần UBNN xã Minh Thạnh
+ Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.

* Hiện tại chính chủ còn 3 lô liền kề 300m2 thổ cư 15x31

Xem thêm

Liên hệ:

097 606 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

585 triệu

165 m²
3,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Phước Thạnh, X. Phước Thạnh, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại Minh Thạnh, Dầu Tiếng, Bình Dương có sẵn 100m2 Thổ Cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.