Tin đăng đã hết hạn.

85m2 , đường nhựa hiện hữu , sổ sẵn , giá chỉ 1 tỷ 390 triệu , Đất tại xã Bình Mỹ - Củ Chi

Ngày đăng: 15/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất đường nhựa 8m, cách măt tiền Võ Văn Bích xã Bình Mỹ Củ Chi chỉ 100m cách chợ Hóc Môn hơn 4km, cách vành đai 3 đúng 2km
Sổ riêng 85m2 full thổ cư, công chứng sang tên ngay, có hỗ trợ kí 3 bên cho khách hàng có nhu cầu vay bank
Diện tích : 5m x 17m, đường nhựa 8m, có vỉa hè điện nước đầy đủ.
Giá chỉ 1.390 triệu gặp chủ nói chuyện thêm.
Gọi ngay 0879.30.6666 KHÔNG TÁM BẢY CHÍN BA KHÔNG SÁU SÁU SÁU SÁU để hỗ trợ đi xem đất và thương lượng ép giá trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

087 930 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

85 m²
16,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Bình Mỹ Garden, Đ. Võ Văn Bích, X. Bình Mỹ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thế Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 85m2 , đường nhựa hiện hữu , sổ sẵn , giá chỉ 1 tỷ 390 triệu , Đất tại xã Bình Mỹ - Củ Chi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.