Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm đất đẹp tại trung tâm cô tô 229,2m² chính chủ - vị trí vàng chờ bùng nổ đầu tư chỉ 8tr/m2

Ngày đăng: 05/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư đón đầu tiềm năng phát triển du lịch và hạ tầng tại đảo ngọc Cô Tô! - Vị trí: Khu 2, thị trấn Cô Tô, tỉnh Quảng Ninh khu vực trung tâm đang phát triển mạnh mẽ, chỉ vài bước chân đến biển và các tiện ích hành chính, thương mại. - Diện tích: 229,2m² sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. - Thế đất vuông vắn, bằng phẳng, hai mặt thoáng. - Đường bê tông trước đất rộng, ô tô tránh nhau dễ dàng. Điểm mạnh nổi bật: - Nằm trong khu dân cư hiện hữu, sát các trục đường chính, tiềm năng gia tăng giá trị mạnh khi hạ tầng hoàn thiện. - Phù hợp xây homestay, khách sạn mini hoặc phân lô đón đầu làn sóng đầu tư và du lịch nghỉ dưỡng tại Cô Tô. - Xung quanh nhiều dự án lớn đang triển khai, gia tăng giá trị bền vững theo thời gian. Giá bán hợp lý, thiện chí bán nhanh 0793059989

Xem thêm

Liên hệ:

079 305 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,83 tỷ

229.2 m²
7,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất đẹp tại trung tâm cô tô 229,2m² chính chủ - vị trí vàng chờ bùng nổ đầu tư chỉ 8tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.