Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất thổ cư sổ đỏ Nam Phương Tiến, Chương Mỹ - 1269m2, 5tr/m2

Ngày đăng: 13/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 1.269m2, trong đó 200m2 đất ở (ONT lâu dài) và 1.069m2 đất trồng cây lâu năm. - Vị trí: Thửa 155 - 156A, tờ bản đồ số 9, Thôn Đồng Nam, Xã Nam Phương Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội. - Tiện ích khu vực: Gần Hồ Vân Sơn, sát sân golf Sky Lake và khu nghỉ dưỡng Wyndham SkyLake Resort & Villas. Khu vực dân cư hiện hữu toàn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp, môi trường sống trong lành. - Hạ tầng và Pháp lý: Đường vào rộng 8m, ô tô ra vào thoải mái. Đất có sổ đỏ chính chủ, pháp lý hoàn thiện. - Tiềm năng đầu tư: Lô đất thích hợp xây nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời lâu dài. Đặc biệt, sắp có cầu nối trực tiếp từ khu đất sang sân golf Sky Lake, hứa hẹn giá trị tăng mạnh. - Giá bán: 5.000.000 đ/m (~6,345 tỷ đồng). - Liên hệ: Quỳnh Lưu.

Xem thêm

Liên hệ:

096 552 ****

Vị trí bản đồ

6,35 tỷ

1.269 m²
5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Nam Phương Tiến, H. Chương Mỹ, Tp. Hà Nội
QL

Quỳnh Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất thổ cư sổ đỏ Nam Phương Tiến, Chương Mỹ - 1269m2, 5tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.