Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội, 21 triệu / m2, 275 m2

Ngày đăng: 28/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội với diện tích 275 m2. + Giá bán chỉ 21 triệu / m2. + Ngõ vào rộng 2.5m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. + Mặt tiền 31m, lý tưởng cho việc kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Trang Lê 0868666308

Xem thêm

Liên hệ:

086 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 31m

Vị trí bản đồ

5,78 tỷ

275 m²
21,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội, 21 triệu / m2, 275 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.