Tin đăng đã hết hạn.

Chương Mỹ "xả kho" đất nền giá sập sàn, chỉ từ 850 triệu, nhanh tay kẻo lỡ!

Ngày đăng: 18/07/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Chương Mỹ đang có biến! Hàng loạt lô đất nền giá siêu hấp dẫn đang chờ các nhà đầu tư thông thái.
Khu vực Tiên Phương:
Lô 1: Diện tích 100m2, full thổ cư, mặt tiền 5m, giá chỉ 1.65 tỷ.
Lô 2: Diện tích thực tế 360m2, giá 11 triệu/m2.
Lô 3: Diện tích 75m2 đất dịch vụ, giá hơn 3 tỷ.
Lô 18: Diện tích 126m2 tại Tiên Trượng, Thủy Xuân Tiên, giá 2.7 tỷ.
Khu vực Phú Nghĩa:
Lô 4: Diện tích 64m2, lô góc, giá 3 tỷ.
Lô 34: Diện tích 94m2, full thổ cư, giá 2.7 tỷ.
Khu vực Trường Yên:
Lô 5: Diện tích 83m2, lô góc, giá 2.8 tỷ.
Các lô 6, 7: Diện tích 80m2 và 81m2, đồng giá 2.6 tỷ.
Lô 8: Diện tích 54m2, giá 1.4 tỷ.
Khu vực Đông Phương Yên:
Lô 9: Diện tích 94m2, giá 2.9 tỷ.
Lô 10: Diện tích 94m2, giá 2.6 tỷ.
Lô 11: Diện tích 84m2, 2 mặt đường, giá 2.85 tỷ.
Lô 31: Diện tích 94m2, giá 2.2 tỷ.
Khu vực Thanh Bình:
Các lô 12, 13: Diện tích 132m2 và 133m2, giá lần lượt 3.5 tỷ và 3.4 tỷ.
Khu vực Phố Gốt, Đông Sơn:
Lô 14: Diện tích 720m2, giá 9.5 triệu/m2.
Lô 15: Diện tích 80m2, giá 3.3 tỷ.
Các lô 16, 17: Diện tích 65m2 và 79m2, giá lần lượt 1.8 tỷ và 1.9 tỷ.
Lô 32: Diện tích 63m2, Đông Sơn, giá 1.2 tỷ.
Khu vực Thủy Xuân Tiên:
Lô 19: Diện tích 297m2, full thổ cư, giá 3.2 tỷ.
Lô 20: Diện tích 650m2, giá 15 triệu/m2.
Lô 21: Diện tích 93m2, lô góc, giá 2.4 tỷ.
Lô 22: Diện tích 84m2, lô góc, giá 2.95 tỷ.
Lô 23: Diện tích 154m2, lô góc, giá 2.2 tỷ.
Lô 24: Diện tích 3600m2, lô góc, giá 2.7 triệu/m2.
Lô 29: Diện tích 62m2, giá 1.65 tỷ.
Lô 30: Diện tích 74m2, giá 850 triệu.
Khu vực Thị trấn Xuân Mai:
Lô 25: Diện tích 100m2, kinh doanh buôn bán, giá 3.6 tỷ.
Lô 26: Diện tích 90m2, giá siêu mềm 999 triệu.
Lô 27: Diện tích 147m2, lô góc, giá 28 triệu/m2.
Lô 28: Diện tích 94m2, giá chỉ 850 triệu.
Lô 33: Diện tích 114m2 tại xã Xuân Mai, kinh doanh tốt, giá 2.7 tỷ.
Lô 35: Diện tích khủng 1570m2 tại Xuân Mai, giá 5.8 triệu/m2.
Khu vực Hoàng Văn Thụ:
Lô 36: Diện tích 126m2, kinh doanh đỉnh, giá 4 tỷ.
Ngoài ra, còn có các lô đất khác tại Lương Sơn, Hòa Bình với giá chỉ từ 380 đến hơn 600 triệu.
Liên hệ ngay 0904566818 (Zalo) để biết thêm chi tiết và chốt đơn kẻo hết!
Xem thêm

Liên hệ:

090 456 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

999 triệu

100 m²
9,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
H. Chương Mỹ, Tp. Hà Nội
TN

Trần Ngạn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chương Mỹ "xả kho" đất nền giá sập sàn, chỉ từ 850 triệu, nhanh tay kẻo lỡ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.