Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Quốc Lộ 25, Thôn Phú Cường, xã Ia Pal, Chư Sê, Gia Lai, giá ưu đãi 1 tỷ, 858m2

Ngày đăng: 08/05/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Quốc Lộ 25, xã Ia Pal, Chư Sê, Gia Lai với diện tích 858m2. Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm bất động sản tại khu vực này.

+ Diện tích rộng rãi 858 m2, với 2 mặt tiền giáp quốc lộ và hẻm thông.
+ Hướng chính Tây Nam, mang lại phong thủy tốt khi xây dựng nhà.
+ Chiều ngang mặt tiền rộng, nằm trên QL25, khu vực đông dân cư, thuận lợi để ở, kinh doanh.
+ Pháp lý sổ hồng chính chủ đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Địa điểm xung quanh: Gần cây xăng phú cường, tuyến đường xe lưu thông nhộn nhiệp, kinh doanh phát triển.

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0935775733 và tên Toàn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1 tỷ

858 m²
1,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Quốc Lộ 25, Thôn Phú Cường, xã Ia Pal, Chư Sê, Gia Lai, giá ưu đãi 1 tỷ, 858m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.