Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất chính chủ đường số 8 Minh Hưng mặt tiền rộng

Ngày đăng: 01/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất chính chủ mặt tiền rộng thích hợp kinh doanh Đường nhựa trước nhà lớn 16m Gần ngay kđt Phúc Hưng goden Thổ cư 100m, thuận tiện

Xem thêm

Liên hệ:

097 693 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,88m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

295.8 m²
4,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Số 8, P. Minh Hưng, Tx. Chơn Thành, T. Bình Phước
H

Hùng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất chính chủ đường số 8 Minh Hưng mặt tiền rộng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.