Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Trung Tâm Hành Chính Chơn Thành, Bình Phước 202.5m2 còn thương lượng

Ngày đăng: 29/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu đẹp ở Phan Đình Giót, Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước đang chờ chủ mới. Diện tích 202.5m2, mặt tiền 9m, ngõ trước rộng 30m, cực kỳ thoáng đãng và dễ dàng di chuyển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. + Mặt tiền rộng, thích hợp cho kinh doanh hay xây dựng nhà ở. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Gần các tiện ích như: + Cách công viên TX Chơn Thành khoảng 2km, không gian xanh và thoải mái. + Cách trường học chỉ vài phút đi xe, rất tiện cho gia đình có con nhỏ. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! 0797979477 Võ Anh Kiệt.

Xem thêm

Liên hệ:

079 797 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

202.5 m²
13,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phan Đình Giót, P. Hưng Long, Tx. Chơn Thành, T. Bình Phước
VK

Võ Anh Kiệt

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Trung Tâm Hành Chính Chơn Thành, Bình Phước 202.5m2 còn thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.