Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền đầu tư ngay mặt tiền ql14, tx chơn thành

Ngày đăng: 11/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em cần bán lô đất 600m2 chính chủ giá f0 chưa qua đầu tư ngay mặt tiền QL14, ngay trung tâm TX Chơn Thành, Bình Phước. Gần KCN Becamex, đón đầu những quy hoạch trọng điểm kinh tế của khu vực Ngay chân cao tốc TP HCM - Chơn Thành, tiềm năng rất lớn trong tương lai gần Giá bán 1 tỷ 750 còn thương lượng chính chủ cho khách thiện chí

Xem thêm

Liên hệ:

093 584 ****

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

600 m²
2,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Minh Thắng, Tx. Chơn Thành, T. Bình Phước
0

0935842553

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền đầu tư ngay mặt tiền ql14, tx chơn thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.