Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất cây lâu năm tại Chơn Thành, Bình Phước

Ngày đăng: 29/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 5.980 m². Ngang: 16m cực hiếm. Giá: 85 tỷ. Ưu điểm: Đất vuông vức, mặt tiền rộng dễ kinh doanh. Vị trí ngay trung tâm, dễ mua bán sang nhượng. Thanh khoản cao, phù hợp cho cả đầu tư lẫn kinh doanh thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

093 552 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

85 tỷ

5.980 m²
14,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Hưng Long, Tx. Chơn Thành, T. Bình Phước
TS

Thanh Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất cây lâu năm tại Chơn Thành, Bình Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.