Tin đăng đã hết hạn.

Bất động sản trung tâm Chơn Thành đầu tư an toàn, sinh lời bền vững! Gần đường Cao Bá Quát

Ngày đăng: 29/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Ấp 3, thị trấn Chơn Thành, gần Quốc lộ 13. Diện tích: 4.890 m². Mặt tiền: 14m. Giá chào bán: 59 tỷ. Ưu điểm: Khu vực phát triển công nghiệp, dân cư đông đúc. Đất cây lâu năm, bằng phẳng, dễ quy hoạch. Sổ sách đầy đủ, sang tên nhanh chóng. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư đang tìm kiếm giá trị gia tăng ổn định tại Bình Phước.

Xem thêm

Liên hệ:

058 648 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

59 tỷ

4.890 m²
12,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Hưng Long, Tx. Chơn Thành, T. Bình Phước
MT

Minh Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bất động sản trung tâm Chơn Thành đầu tư an toàn, sinh lời bền vững! Gần đường Cao Bá Quát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.