Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất giá rẻ chỉ 400 triệu 350m tại chơn thành, gần kcn, đường xe hơi, sổ riêng !

Ngày đăng: 18/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 350m² (Ngang 10m x Dài 35m) Đất vuông vức, cao ráo, không quy hoạch Giá bán: 400 triệu toàn bộ không phát sinh thêm Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG sang tên công chứng trong ngày Đường vào đất: Đường đá rộng 6m, ô tô vào tận nơi, cách nhựa chỉ 200m Loại đất: đất trồng cây lâu năm dễ lên thổ cư theo nhu cầu - VỊ TRÍ VÀ TIỆN ÍCH XUNG QUANH: Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước Cách KCN Becamex chỉ 7 phút chạy xe Cách Quốc lộ 13 ~ 1km Gần chợ, trường học, UBND xã, cây xăng, dân cư hiện hữu Kết nối nhanh về TP. Đồng Xoài, TP. HCM Bình Dương Khu vực dân cư đang về ở đông, có điện, nước máy, cột mốc rõ ràng. Đường không dính quy hoạch hay tranh chấp. - LÝ DO NÊN MUA NGAY HÔM NAY: Giá chỉ 1,1 triệu/m², rẻ hơn khu vực từ 10 20% Đất đã có sổ không vướng tranh chấp sang tên ngay Đầu tư hoặc xây nhà vườn, để dành, phân lô đều ổn Quỹ đất rẻ dưới 500 triệu ngày càng hiếm, giá còn tăng nhanh khi lên phường lên đô thị - CAM KẾT TỪ CHỦ ĐẤT: Đất thật Giá thật Không kê chênh Có sổ sẵn, dẫn khách đi xem trực tiếp Hỗ trợ toàn bộ thủ tục pháp lý, sang tên Liên hệ: Em Nhân 0962798925 Gặp chính chủ Có thể gửi vị trí qua Zalo/Xem đất thực tế bất kỳ lúc nào

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

397 triệu

350 m²
1,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
X. Nha Bích, Tx. Chơn Thành, T. Bình Phước
NN

Nguyễn Quang Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất giá rẻ chỉ 400 triệu 350m tại chơn thành, gần kcn, đường xe hơi, sổ riêng ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.