Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp tại Do Nha, phường Tân Tiến

Ngày đăng: 18/03/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bao đẹp tại Do Nha, phường Tân Tiến, An Dương, Hải Phòng.
Đường nhựa 3m.
Diện tích 78,9 m2.
Hướng Bắc.
Đất sạch không lỗi.
Giá chỉ 1,3xx tỷ.
Sổ đỏ chính chủ.
LH 0936.710.911 Ms Thắm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 671 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

78.9 m²
17,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Nha Bích New Center, H. Chơn Thành, T. Bình Phước
NT

Nguyen Tham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp tại Do Nha, phường Tân Tiến - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.