Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán nhanh lô đất để trả nợ tại đường 13, chơn thành, bình phước,683,3m2 chỉ 3,6 tỷ, sổ hồng riêng
Ngày đăng: 11/11/2024
4.4
Cơ bản
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đất siêu đẹp tại Đường 13, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước, diện tích 683,3m². Pháp lý đầy đủ với sổ hồng riêng, không lo lắng gì. Vị trí cực đẹp, phong thủy ổn, phù hợp cho ai muốn xây nhà hoặc đầu tư. Nằm trên mặt tiền đường lớn, thuận lợi giao thương buôn bán. Nhanh tay kẻo lỡ! Liên hệ ngay BĐS Huyền Trang qua số 0931 954 *** để biết thêm chi tiết.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
093 195 ****
Vị trí bản đồ
3,6 tỷ
683.3 m²
5,27 triệu/m²
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Bán nhanh lô đất để trả nợ tại đường 13, chơn thành, bình phước,683,3m2 chỉ 3,6 tỷ, sổ hồng riêng
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.