Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền đất thổ cư 100m2, đường bê tông 3m, ấp Bình Thuỷ, An Thạnh Thuỷ, Chợ Gạo, Tiền Giang

Ngày đăng: 15/05/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nền đất tại ấp Bình Thuỷ, xã An Thạnh Thuỷ, huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang.
Diện tích ngang 5m, dài 25m, tổng 100m2 đất thổ cư.
Đường bê tông rộng 3m, ô tô tới đất.
Mặt bằng cao ráo, có sẵn đường điện và đường thoát nước, thích hợp xây dựng để ở ngay.
Vị trí cách tỉnh lộ 877B 400m, cách quốc lộ 50 1.5km, cách thành phố Mỹ Tho 15km và cách TP.HCM 70km.
Giá bán 270 triệu, có thương lượng.
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.
Liên hệ 0786767077 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

078 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

270 triệu

125 m²
2,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. An Thạnh Thủy, H. Chợ Gạo, T. Tiền Giang
HT

Hoàng Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền đất thổ cư 100m2, đường bê tông 3m, ấp Bình Thuỷ, An Thạnh Thuỷ, Chợ Gạo, Tiền Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.