Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất 125m2 Mt đường 30/4 Thị Trấn Châu Thành, tỉnh Trà Vinh gần Chợ Châu Thành

Ngày đăng: 26/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: nằm ngay mặt tiền đường 30/4 thị trấn Châu Thành tỉnh Trà Vinh cách chợ Châu Thành 50m Diện tích: 5x25m (125m2) Giá bán: 590 triệu ( bao phí sang tên) Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng tự do Tiện ích xung quanh: gần chợ Châu Thành, Trung Tâm Y Tế Huyện Châu Thành, UBND Huyện Châu Thành, Bách Hoá Xanh, Trường Tiểu Học Thị Trấn Châu Thành, THPT Vũ Đình Liệu Liên hệ: 0909593710Thanh Tuyền xem đất trực tiếp)

Xem thêm

Liên hệ:

090 959 ****

Vị trí bản đồ

590 triệu

125 m²
4,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tt. Châu Thành, H. Châu Thành, T. Trà Vinh
TT

Tuyền Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất 125m2 Mt đường 30/4 Thị Trấn Châu Thành, tỉnh Trà Vinh gần Chợ Châu Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.