Bán Đất Long Hưng, Châu Thành, Tiền Giang. 4,55m x 27,10m = 124m, Đuòng Ôtô, H.ĐN, Sổ Hồng, 350 Tr

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Đất Đường Nhánh Liên Ấp Thạnh Hòa. xã Long Hưng, Châu Thành, Tiền Giang. nay là tỉnh Đồng Tháp. cách cầu Long Hưng 600m, cách đường nhựa Thạnh Hòa 200m. + Nền 1/ 4,55m x 27,10m nở hậu nhẹ = 124m. thổ cư 100% ONT, sổ hồng riêng, giá: 350 Triệu + Nền 2/ 4,55m x 27 m nở hậu nhẹ = 123,5m, thổ cư 100% ONT, sổ hồng riêng, giá: 360 Triệu. Đường bê tông đá xanh 2,7m chạy dài hết đất, đoạn kế 2m dài 28m đến đường bê tông 3m, đường thông xe ôtô ra vào đến đất, đất cao ráo không mương đìa xây dựng ngay, khu nhà ở liền kề nhau đầy đủ các tiện ích. điện, nước, wifi, trường học, ngân hàng, chợ Xoài Hột, chợ Vĩnh Kim. vị trí đất : [[https://maps.app.goo.gl/jncfuAmdB1JmbCNr9] Liên hệ: 0902759799 Anh Trí

Xem thêm

Liên hệ:

090 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,55m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

350 triệu

124 m²
2,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Long Hưng, H. Châu Thành, T. Tiền Giang
TN

Trí Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Long Hưng, Châu Thành, Tiền Giang. 4,55m x 27,10m = 124m, Đuòng Ôtô, H.ĐN, Sổ Hồng, 350 Tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.